ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
13

• ชาย
66

• หญิง
108

รวม
187


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
26

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
67

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
1

• ไม่ระบุ
93


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ไม่ระบุข้อมูล
2

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• กลุ่มงานบริหารวิชาการ
1

• กลุ่มงานส่งเสริมการจัดการศึกษา
1

• กลุ่มงานกิจการนักเรียน
1

• ระดับชั้น ม.1
1

• ระดับชั้น ม.2
1

• ระดับชั้น ม.3
1

• ระดับชั้น ม.4
1

• ระดับชั้น ม.5
1

• ระดับชั้น ม.6
1

• ภาษาไทย
10

• คณิตศาสตร์
18

• วิทยาศาสตร์
20

• สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
16

• ศิลปะ
6

• การงานอาชีพและเทคโนโลยี
19

• ภาษาต่างประเทศ
21

• สุขศึกษาและพลศึกษา
10

• งานบุคลากร
3

• งานสารบรรณ
1

• งานปกครอง
2

• งานวัดผล
4

• งานรูดบัตร
2

• งานทะเบียน
4

• งานคอมพิวเตอร์
5

• งานอนามัยโรงเรียน
1

• กลุ่มบริหารงานวิชาการ
13

• งานแนะแนว
2

• รักษาความสะอาด
3

• รักษาความปลอดภัย
3

• บริการ
6

• ช่างครุภัณฑ์
1

• พนักงานขับรถ
2

• อาคารสถานที่
3

• กลุ่มบริหารงานส่งเสริมการจัดการศึกษา
20

• งานแผนงาน
3

• Education Hub
3

• รักษาการแทนรองผู้อำนวยการ
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
5




นายสมศักดิ์ ด้วงเจริญ
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นางสาวนิลวรรณ วัฒนา
รองผู้อำนวยการ กลุ่มงานบริหารวิชาการ



นางสาวสายฝน ทับทิมเทศ
รองผู้อำนวยการ กลุ่มงานส่งเสริมการจัดการศึกษา





นายนิพนธ์ การเพียร
หัวหน้างาน งานคอมพิวเตอร์



นางศุภมาศ บรรณสิทธิ์
หัวหน้างาน กลุ่มบริหารงานวิชาการ



นายพิรุณ องคศิลป์
หัวหน้างาน งานแนะแนว



นางบรรยาย สุขสำราญ
หัวหน้างาน กลุ่มบริหารงานส่งเสริมการจัดการศึกษา



นายสุคนธ์ อนุไพร
หัวหน้างาน Education Hub





นางกิ่งอุบล ชำนาญ
หัวหน้าระดับขั้น ระดับชั้น ม.1



นายพิทยา สารพันธ์
หัวหน้าระดับขั้น ระดับชั้น ม.2



นายเดชา วิวัฒนวาทิน
หัวหน้าระดับขั้น ระดับชั้น ม.3



นายระธีกร พานิชผล
หัวหน้าระดับขั้น ระดับชั้น ม.4



นางลิขิต เชื้อชูชาติ
หัวหน้าระดับขั้น ระดับชั้น ม.5



นางสาวสิริกร นาคสังข์
หัวหน้าระดับขั้น ระดับชั้น ม.6





นางสาวผานิต นาคลำภา
หัวหน้ากลุ่มสาระ ภาษาไทย



นางอมรรัตน์ ฤทธิไทยสงค์
หัวหน้ากลุ่มสาระ คณิตศาสตร์



นายสง่า ทองอุดม
หัวหน้ากลุ่มสาระ วิทยาศาสตร์



นายรณชัย เกตุศิริ
หัวหน้ากลุ่มสาระ สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางจอมขวัญ ณ นคร
หัวหน้ากลุ่มสาระ ศิลปะ



นายเฉลิมชัย บุญล้อม
หัวหน้ากลุ่มสาระ การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางจิณห์พิรยา สมฤทธิ์บุปผา
หัวหน้ากลุ่มสาระ ภาษาต่างประเทศ



นายกมล เอี่ยมพิมลรัตน์
หัวหน้ากลุ่มสาระ สุขศึกษาและพลศึกษา





นางสาวฐิติภัสร์ โรจนผลนิธิ
ครู ภาษาไทย



นางสาวสุดารัตน์ วานิชภิญโญ
ครู ภาษาไทย



นางเสาวนีย์ อาวปรียา
ครู ภาษาไทย



นางอัญชลี เดวิสัน
ครู ภาษาไทย



นางสาววันวิสาห์ บุญช่วยเหลือ
ครู ภาษาไทย



นางสาวทิติยา พันธ์ใจธรรม
ครู ภาษาไทย



นางสาวทักษิณา เกตุแก้ว
ครู ภาษาไทย



นางนาตยา สายัณห์
ครู ภาษาไทย



นางสาวอรสา อังคะนาวิน
ครู คณิตศาสตร์



นางจีรนันท์ โสภณพินิจ
ครู คณิตศาสตร์



ว่าที่ร้อยเอกวีรยุทธ บุญสอน
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวศักดิ์กุณา ถนอมแก้ว
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวศรัญภัสสร์ อังกูรสิริปรีชา
ครู คณิตศาสตร์



นางวลัยกร สารบุญ
ครู คณิตศาสตร์



นางสาววิไลวรรณ สมชื่อ
ครู คณิตศาสตร์



นายโอภาส ลันไธสง
ครู คณิตศาสตร์



นางรัตติกาล ศรีตระกูล
ครู คณิตศาสตร์



นายกฤษณะ สายสมบัติ
ครู คณิตศาสตร์



นายชาญณรงค์ สว่างแวว
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวจุติพร จินาพันธ์
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวมัสยา โช๊ะศิริ
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวธารใจ กุมภาพันธ์
ครู คณิตศาสตร์



นายอภิวัฒน์ อุไร
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวภรภัทร แต้มพิมาย
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวจันทนา ติยวรากุล
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวกาญจนา แก้วคง
ครู วิทยาศาสตร์



นางขนิษฐา ศรีกะกูล
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวปริศนา แสนสุข
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวภัคจิตร ไชยโคตร
ครู วิทยาศาสตร์



นางจารุณี นาคสงค์
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวทองสุข หงษ์ทอง
ครู วิทยาศาสตร์



นางสายฝน แก้วชัย
ครู วิทยาศาสตร์



นายฑิฆัมพร มุลเมืองแสน
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวเสาวนีย์ บุญไทย
ครู วิทยาศาสตร์



นพพร โอภาชาติ
ครู วิทยาศาสตร์



นางภาวดี ทองอุดม
ครู วิทยาศาสตร์



นางชลาลัย มณีเขียว
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวสุคนธ์ทิพย์ ฉุนแสนดี
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวปัทมา เผือกสีทอง
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวธัญญารัตน์ ใจมูล
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวอภิชญา คงรอด
ครู วิทยาศาสตร์



นางณัฐรินีย์ จันทรสมบัติ
ครู วิทยาศาสตร์



นางกนิษฐา เรืองเผ่าพันธุ์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายวันชนะ ศรีพุ่ม
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวฐิติรัตน์ ฐิติวราภรณ์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวสุริวัสสา นิธิมาพงศ์ไท
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายณรงเดช ทีฆะนาม
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสุพัตรา ริดจันทร์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายประวัติศาสน์ อภิชาติ
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายบุรินทร์ กฤตสัมพันธ์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวกิตติมา พุมมา
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวปิยะธิดา โลกคำลือ
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวอาภาพร ห่วงมาก
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายประสิทธิ์ จึงสุขสมสวัสดิ์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวมณีรัตน์ เจริญศรี
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายสนั่น ไชยหงษ์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางอังสนา สินภูปั้น
ครู ศิลปะ



นางสาวกชพร อุดมศักดิ์
ครู ศิลปะ



นางปิยพร ประมวล
ครู ศิลปะ



นายเรวุฒิ สุดสงวน
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวกษมา ทองนุช
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวยุพดี สิทธิสมรรค
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นายวัฒนา ส่งเสริม
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวสุวรี อัศวพรหมธาดา
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางบุญชู บุญก่อ
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวระย้า ภู่กรุด
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวนงลักษณ์ วาสะศิริ
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นายนครินทร์ ทรัพย์วิริยา
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาววิมลวรรณ พรพิมลวงศา
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นายศารทูล ธิมะสาร
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวนงลักษณ์ เนียมคำ
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางชลิดา การเพียร
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นายปิยรัฐ ไทยสะเทือน
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวอรทัย แดงเวียง
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวฉัตรสุดา วงศาโรจน์
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวมนัสนันท์ ขุนจันทร์ดี
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางรัตนา พูลสวัสดิ์
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวศิริพรรณ บุญถึง
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางธนิตตา อาร์ปาจช์
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางวาฐิณี เอี่ยมพิมลรัตน์
ครู ภาษาต่างประเทศ



นายธนันท์ธร อิ่มใจ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวอรทัย ธรรมนาม
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางธิดารัตน์ แสงโชติ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นายพิชิตพร เนตรพระ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวยุราพร โต๊ะสิงห์
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวศศิศกุนต์ บุญเคลิ้ม
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวมินตรา ยอดนครจง
ครู ภาษาต่างประเทศ



นายศิวัช บัวเผื่อนน้อย
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวกนกศรี พิมลา
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวทิพวรรณ ยมนัด
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวธัญกร แสงอรุณ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นายเทอดเกียรติ นำเจริญ
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นายศุภเกียรติ บุญอนันต์
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นายปกรณ์เกียรติ คงพิมลสิน
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นายอัครวัฒน์ อนุรักษ์ชูสิน
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นายปริญญา สาลีพิมพ์
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นายปริญญา ศรีอุดม
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา





ว่าที่ร.ตหญิงณัฐนภา จันทร์ผา
พนักงานราชการ วิทยาศาสตร์



นายศราวุธ กิจงาม
พนักงานราชการ การงานอาชีพและเทคโนโลยี





นายกญิศโกศัลย์ เกตุวัตถา
อัตราจ้าง (สอน) สุขศึกษาและพลศึกษา



นายสุทธิพงษ์ อารีเอื้อ
อัตราจ้าง (สอน) สุขศึกษาและพลศึกษา





นายเอนก พันชะตะ
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางสาวจริยา ทัตประคอง
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางสาวจิรวดี อินทรวิเชียร
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายเจษฎา จรจาก
เจ้าหน้าที่ งานคอมพิวเตอร์



นายพงษ์ศิริ ประสพชัย
เจ้าหน้าที่ งานคอมพิวเตอร์



นางพจนา ศรีท้วม
เจ้าหน้าที่ งานอนามัยโรงเรียน



นางสาวอุมาพร คำเลิศ
เจ้าหน้าที่ กลุ่มบริหารงานวิชาการ



นางสาวแกมแก้ว แซ่อึ้ง
เจ้าหน้าที่ บริการ



นายสนธยา เจ๊ะมะ
เจ้าหน้าที่ บริการ



นางพุฒิพร ติยวรากุล
เจ้าหน้าที่ ช่างครุภัณฑ์



นางสาวกาญจนา เสนาดี
เจ้าหน้าที่ งานแผนงาน





นางสาวเกษร ลาภใหญ่
ลูกจ้างประจำ งานบุคลากร



นายวิชัย บำรุง
ลูกจ้างประจำ อาคารสถานที่



นายวินัย บำรุง
ลูกจ้างประจำ อาคารสถานที่



นายสมคิด กองกิ่ง
ลูกจ้างประจำ อาคารสถานที่





นางกัลยา เพ็งโอ
อัตราจ้าง (งาน) รักษาความสะอาด





นายชาตรี อาจพงษ์
ลูกจ้างชั่วคราว รักษาความสะอาด



นางสาวสมหมาย สมบุญ
ลูกจ้างชั่วคราว รักษาความสะอาด



นายขวัญชัย สนธิแย้ม
ลูกจ้างชั่วคราว รักษาความปลอดภัย



นายสมชาย จั่นมณี
ลูกจ้างชั่วคราว รักษาความปลอดภัย



นายสุวัชชัย ลีลาภัทร
ลูกจ้างชั่วคราว รักษาความปลอดภัย



นางสงวน สุดแทนพิทักษ์
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



นายส่งศักดิ์ จุ้ยแตง
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



นางเพ็ญแข จุ้ยแตง
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



นายสุรินทร์ สายนึก
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



นายบุญล้อม นิยมสวน
ลูกจ้างชั่วคราว พนักงานขับรถ



นายกิตติเดช พันธุชา
ลูกจ้างชั่วคราว พนักงานขับรถ