ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
13

• ชาย
71

• หญิง
113

รวม
197


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
34

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
75

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
1

• ไม่ระบุ
87


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ไม่ระบุข้อมูล
2

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• กลุ่มงานบริหารวิชาการ
1

• กลุ่มงานส่งเสริมการจัดการศึกษา
1

• กลุ่มงานกิจการนักเรียน
1

• ระดับชั้น ม.1
1

• ระดับชั้น ม.2
1

• ระดับชั้น ม.3
1

• ระดับชั้น ม.4
1

• ภาษาไทย
12

• คณิตศาสตร์
19

• วิทยาศาสตร์
20

• สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
17

• ศิลปะ
8

• การงานอาชีพและเทคโนโลยี
21

• ภาษาต่างประเทศ
21

• สุขศึกษาและพลศึกษา
9

• งานบุคลากร
2

• งานสารบรรณ
1

• งานปกครอง
1

• งานวัดผล
4

• งานรูดบัตร
1

• งานทะเบียน
3

• งานคอมพิวเตอร์
5

• งานอนามัยโรงเรียน
1

• กลุ่มบริหารงานวิชาการ
13

• งานแนะแนว
4

• รักษาความสะอาด
3

• รักษาความปลอดภัย
3

• บริการ
7

• ช่างครุภัณฑ์
1

• พนักงานขับรถ
2

• อาคารสถานที่
3

• กลุ่มบริหารงานส่งเสริมการจัดการศึกษา
20

• งานแผนงาน
3

• Education Hub
3

• รักษาการแทนรองผู้อำนวยการ
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
5

เน„เธกเนˆเธฃเธฐเธšเธธ


นายสมศักดิ์ ด้วงเจริญ
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นายรณชัย เกตุศิริ
หัวหน้ากลุ่มสาระ สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม





นางสาวฐิตินันท์ สุปัญญา
ครู ภาษาไทย



นางสาวศรัญภัสสร์ อังกูรสิริปรีชา
ครู คณิตศาสตร์



นายกฤษณะ สายสมบัติ
ครู คณิตศาสตร์



นายนวพล ปันผะสงค์
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวภรภัทร แต้มพิมาย
ครู คณิตศาสตร์



นายวันชนะ ศรีพุ่ม
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวกิตติมา พุมมา
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวมณีรัตน์ เจริญศรี
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาววิมลวรรณ พรพิมลวงศา
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นายปิยรัฐ ไทยสะเทือน
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวฉัตรสุดา วงศาโรจน์
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวมนัสนันท์ ขุนจันทร์ดี
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางธิดารัตน์ แสงโชติ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นายพิชิตพร เนตรพระ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวมินตรา ยอดนครจง
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวกนกศรี พิมลา
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวอรุณี พ่วงพันดี
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวธัญกร แสงอรุณ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นายปกรณ์เกียรติ คงพิมลสิน
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นายปริญญา สาลีพิมพ์
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นายปริญญา ศรีอุดม
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นางสาวอรทัย แดงเวียง
ครู งานแนะแนว



นางสาวพัลลภา อาจฤทธิ์
ครู งานแนะแนว





ว่าที่ร.ตหญิงณัฐนภา จันทร์ผา
พนักงานราชการ วิทยาศาสตร์



นางสาวปองฤทัย สุวรรณลา
พนักงานราชการ การงานอาชีพและเทคโนโลยี





นายเอนก พันชะตะ
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นายพงษ์ศิริ ประสพชัย
เจ้าหน้าที่ งานคอมพิวเตอร์



นางพจนา ศรีท้วม
เจ้าหน้าที่ งานอนามัยโรงเรียน



นางสาวอุมาพร คำเลิศ
เจ้าหน้าที่ กลุ่มบริหารงานวิชาการ



นายสนธยา เจ๊ะมะ
เจ้าหน้าที่ บริการ



นางพุฒิพร ติยวรากุล
เจ้าหน้าที่ ช่างครุภัณฑ์



นางสาวกาญจนา เสนาดี
เจ้าหน้าที่ งานแผนงาน





นางสาวเกษร ลาภใหญ่
ลูกจ้างประจำ งานบุคลากร



นายวิชัย บำรุง
ลูกจ้างประจำ อาคารสถานที่



นายวินัย บำรุง
ลูกจ้างประจำ อาคารสถานที่



นายสมคิด กองกิ่ง
ลูกจ้างประจำ อาคารสถานที่





นางกัลยา เพ็งโอ
อัตราจ้าง (งาน) รักษาความสะอาด





นายชาตรี อาจพงษ์
ลูกจ้างชั่วคราว รักษาความสะอาด



นางสาวสมหมาย สมบุญ
ลูกจ้างชั่วคราว รักษาความสะอาด



นายขวัญชัย สนธิแย้ม
ลูกจ้างชั่วคราว รักษาความปลอดภัย



นายสมชาย จั่นมณี
ลูกจ้างชั่วคราว รักษาความปลอดภัย



นายสุวัชชัย ลีลาภัทร
ลูกจ้างชั่วคราว รักษาความปลอดภัย



นางเพ็ญแข จุ้ยแตง
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



นางอัญชลี วัฒนกิจ
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



นายสุรินทร์ สายนึก
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



นางสงวน สุดแทนพิทักษ์
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



นายส่งศักดิ์ จุ้ยแตง
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



นายกิตติเดช พันธุชา
ลูกจ้างชั่วคราว พนักงานขับรถ



นายเจษฎาพร ทวีโศภีพล
ลูกจ้างชั่วคราว พนักงานขับรถ