ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
13

• ชาย
71

• หญิง
120

รวม
204


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
35

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
72

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
1

• ไม่ระบุ
96


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ไม่ระบุข้อมูล
2

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• กลุ่มงานบริหารวิชาการ
1

• กลุ่มงานบริหารทรัพย์สินและบุคคล
1

• กลุ่มงานส่งเสริมการจัดการศึกษา
1

• กลุ่มงานกิจการนักเรียน
1

• ระดับชั้น ม.1
1

• ระดับชั้น ม.2
1

• ระดับชั้น ม.3
1

• ระดับชั้น ม.4
1

• ระดับชั้น ม.6
1

• ภาษาไทย
12

• คณิตศาสตร์
21

• วิทยาศาสตร์
21

• สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
18

• ศิลปะ
8

• การงานอาชีพและเทคโนโลยี
20

• ภาษาต่างประเทศ
22

• สุขศึกษาและพลศึกษา
9

• งานบุคลากร
2

• งานสารบรรณ
1

• งานปกครอง
1

• งานวัดผล
4

• งานรูดบัตร
1

• งานทะเบียน
3

• งานคอมพิวเตอร์
5

• งานอนามัยโรงเรียน
1

• กลุ่มบริหารงานวิชาการ
13

• งานแนะแนว
4

• รักษาความสะอาด
7

• รักษาความปลอดภัย
2

• บริการ
7

• ช่างครุภัณฑ์
1

• พนักงานขับรถ
2

• อาคารสถานที่
2

• กลุ่มบริหารงานส่งเสริมการจัดการศึกษา
19

• งานแผนงาน
3

• Education Hub
4

• ผู้ดูแลระบบหลัก
6

เธ›เธฃเธดเธเธเธฒเธ•เธฃเธตเธซเธฃเธทเธญเน€เธ—เธตเธขเธšเน€เธ—เนˆเธฒ


นายนิพนธ์ การเพียร
หัวหน้างาน งานคอมพิวเตอร์



นายพิรุณ องคศิลป์
หัวหน้างาน งานแนะแนว



นางบรรยาย สุขสำราญ
หัวหน้างาน กลุ่มบริหารงานส่งเสริมการจัดการศึกษา





นางกิ่งอุบล ชำนาญ
หัวหน้าระดับขั้น ระดับชั้น ม.1



นายเดชา วิวัฒนวาทิน
หัวหน้าระดับขั้น ระดับชั้น ม.3



นายระธีกร พานิชผล
หัวหน้าระดับขั้น ระดับชั้น ม.4





นางจอมขวัญ ณ นคร
หัวหน้ากลุ่มสาระ ศิลปะ



นายเฉลิมชัย บุญล้อม
หัวหน้ากลุ่มสาระ การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางจิณห์พิรยา สมฤทธิ์บุปผา
หัวหน้ากลุ่มสาระ ภาษาต่างประเทศ





นางสาวสุดารัตน์ วานิชภิญโญ
ครู ภาษาไทย



นางเสาวนีย์ อาวปรียา
ครู ภาษาไทย



นางอัญชลี เดวิสัน
ครู ภาษาไทย



นางสาววันวิสาห์ บุญช่วยเหลือ
ครู ภาษาไทย



นางสาววราภรณ์ แสนคุ้ม
ครู ภาษาไทย



นางสาวทักษิณา เกตุแก้ว
ครู ภาษาไทย



นางสาวสุกัญญา ดีพร้อม
ครู ภาษาไทย



ว่าที่ร้อยเอกวีรยุทธ บุญสอน
ครู คณิตศาสตร์



นายโอภาส ลันไธสง
ครู คณิตศาสตร์



นางรัตติกาล ศรีตระกูล
ครู คณิตศาสตร์



นายชาญณรงค์ สว่างแวว
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวจุติพร จินาพันธ์
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวมัสยา โซ๊ะศิริ
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวธารใจ กุมภาพันธ์
ครู คณิตศาสตร์



นายอภิวัฒน์ อุไร
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวกาญจนา แก้วคง
ครู วิทยาศาสตร์



นางขนิษฐา ศรีกะกูล
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวปริศนา แสนสุข
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวภัคจิตร ไชยโคตร
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวทองสุข หงษ์ทอง
ครู วิทยาศาสตร์



นางสายฝน แก้วชัย
ครู วิทยาศาสตร์



นายฑิฆัมพร มุลเมืองแสน
ครู วิทยาศาสตร์



นพพร โอภาชาติ
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวสุคนธ์ทิพย์ ฉุนแสนดี
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวปัทมา เผือกสีทอง
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวธัญญารัตน์ ใจมูล
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวอภิชญา คงรอด
ครู วิทยาศาสตร์



นายพิทยา สารพันธ์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางกนิษฐา เรืองเผ่าพันธุ์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายณรงเดช ทีฆะนาม
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายประวัติศาสน์ อภิชาติ
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายบุรินทร์ กฤตสัมพันธ์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวปิยะธิดา โลกคำลือ
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวอาภาพร ห่วงมาก
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายประสิทธิ์ จึงสุขสมสวัสดิ์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวพัชราภรณ์ ทานิดา
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางอังสนา สินภูปั้น
ครู ศิลปะ



นางปิยพร ประมวล
ครู ศิลปะ



นางสาวกชพร อุดมศักดิ์
ครู ศิลปะ



นายทวีสิน ทองทวี
ครู ศิลปะ



นางสาวกษมา ทองนุช
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวยุพดี สิทธิสมรรค
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นายวัฒนา ส่งเสริม
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางบุญชู บุญก่อ
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นายนครินทร์ ทรัพย์วิริยา
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางนงลักษณ์ มากอุส่าห์
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางรัตนา พูลสวัสดิ์
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางธนิตตา อาร์ปาจช์
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางวาฐิณี เอี่ยมพิมลรัตน์
ครู ภาษาต่างประเทศ



นายธนันท์ธร อิ่มใจ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นายสนธยา แซ่ลี้
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวอรทัย ธรรมนาม
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวยุราพร โต๊ะสิงห์
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวศศิศกุนต์ บุญเคลิ้ม
ครู ภาษาต่างประเทศ



นายศิวัช บัวเผื่อนน้อย
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวทิพวรรณ ยมนัด
ครู ภาษาต่างประเทศ



นายศุภเกียรติ บุญอนันต์
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นายอัครวัฒน์ อนุรักษ์ชูสิน
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นายอมรเวทย์ จันทร์เมธา
ครู งานแนะแนว





นายศราวุธ กิจงาม
พนักงานราชการ การงานอาชีพและเทคโนโลยี





นางสาวจิรวดี อินทรวิเชียร
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายเจษฎา จรจาก
เจ้าหน้าที่ งานคอมพิวเตอร์



นางสาวแกมแก้ว แซ่อึ้ง
เจ้าหน้าที่ บริการ