ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
13

• ชาย
70

• หญิง
120

รวม
203


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
35

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
72

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
1

• ไม่ระบุ
95


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ไม่ระบุข้อมูล
2

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• กลุ่มงานบริหารวิชาการ
1

• กลุ่มงานบริหารทรัพย์สินและบุคคล
1

• กลุ่มงานส่งเสริมการจัดการศึกษา
1

• กลุ่มงานกิจการนักเรียน
1

• ระดับชั้น ม.1
1

• ระดับชั้น ม.2
1

• ระดับชั้น ม.3
1

• ระดับชั้น ม.4
1

• ระดับชั้น ม.6
1

• ภาษาไทย
12

• คณิตศาสตร์
22

• วิทยาศาสตร์
20

• สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
18

• ศิลปะ
8

• การงานอาชีพและเทคโนโลยี
20

• ภาษาต่างประเทศ
22

• สุขศึกษาและพลศึกษา
9

• งานบุคลากร
2

• งานสารบรรณ
1

• งานปกครอง
1

• งานวัดผล
4

• งานรูดบัตร
1

• งานทะเบียน
3

• งานคอมพิวเตอร์
5

• งานอนามัยโรงเรียน
1

• กลุ่มบริหารงานวิชาการ
13

• งานแนะแนว
4

• รักษาความสะอาด
6

• รักษาความปลอดภัย
2

• บริการ
7

• ช่างครุภัณฑ์
1

• พนักงานขับรถ
2

• อาคารสถานที่
2

• กลุ่มบริหารงานส่งเสริมการจัดการศึกษา
19

• งานแผนงาน
3

• Education Hub
4

• ผู้ดูแลระบบหลัก
6

เธ›เธฃเธดเธเธเธฒเน‚เธ—เธซเธฃเธทเธญเน€เธ—เธตเธขเธšเน€เธ—เนˆเธฒ


นางสาวนิลวรรณ วัฒนา
รองผู้อำนวยการ กลุ่มงานบริหารวิชาการ



นางสาวสายฝน ทับทิมเทศ
รองผู้อำนวยการ กลุ่มงานส่งเสริมการจัดการศึกษา





นางสาวระย้า ภู่กรุด
กลุ่มบริหารงานบุคคลการเงินและสินทรัพย์ กลุ่มงานบริหารทรัพย์สินและบุคคล





นางศุภมาศ บรรณสิทธิ์
หัวหน้างาน กลุ่มบริหารงานวิชาการ



นายสุคนธ์ อนุไพร
หัวหน้างาน Education Hub





นางสาวนงลักษณ์ วาสะศิริ
หัวหน้าระดับขั้น ระดับชั้น ม.2





นางสาวผานิต นาคลำภา
หัวหน้ากลุ่มสาระ ภาษาไทย



นางอมรรัตน์ ฤทธิไทยสงค์
หัวหน้ากลุ่มสาระ คณิตศาสตร์



นายสง่า ทองอุดม
หัวหน้ากลุ่มสาระ วิทยาศาสตร์



นายกมล เอี่ยมพิมลรัตน์
หัวหน้ากลุ่มสาระ สุขศึกษาและพลศึกษา





นางสาวฐิติภัสร์ โรจนผลนิธิ
ครู ภาษาไทย



นางสาวทิติยา พันธ์ใจธรรม
ครู ภาษาไทย



นางจีรนันท์ โสภณพินิจ
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวศักดิ์กุณา ถนอมแก้ว
ครู คณิตศาสตร์



นางวลัยกร สารบุญ
ครู คณิตศาสตร์



นางสาววิไลวรรณ สมชื่อ
ครู คณิตศาสตร์



นายจตุพร ผ่องลุนหิต
ครู คณิตศาสตร์



นางณัฐรินีย์ จันทรสมบัติ
ครู วิทยาศาสตร์



นางจารุณี นาคสงค์
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวเสาวนีย์ บุญไทย
ครู วิทยาศาสตร์



นางภาวดี ทองอุดม
ครู วิทยาศาสตร์



นางชลาลัย มณีเขียว
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวฐิติรัตน์ ฐิติวราภรณ์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวสุริวัสสา นิธิมาพงศ์ไท
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายสนั่น ไชยหงษ์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสุพัตรา ริดจันทร์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวธนกร มหัทธนะกุลชัย
ครู ศิลปะ



นางสาวสุวรี อัศวพรหมธาดา
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นายศารทูล ธิมะสาร
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวโสภา แซ่ลี
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางชลิดา การเพียร
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาววราลี สิริปิยธรรม
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวศิริพรรณ บุญถึง
ครู ภาษาต่างประเทศ



นายเทอดเกียรติ นำเจริญ
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา





นายกญิศโกศัลย์ เกตุวัตถา
อัตราจ้าง (สอน) สุขศึกษาและพลศึกษา