ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
13

• ชาย
66

• หญิง
107

รวม
186


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
26

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
67

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
1

• ไม่ระบุ
92


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ไม่ระบุข้อมูล
2

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• กลุ่มงานบริหารวิชาการ
1

• กลุ่มงานส่งเสริมการจัดการศึกษา
1

• กลุ่มงานกิจการนักเรียน
1

• ระดับชั้น ม.1
1

• ระดับชั้น ม.2
1

• ระดับชั้น ม.3
1

• ระดับชั้น ม.4
1

• ระดับชั้น ม.5
1

• ระดับชั้น ม.6
1

• ภาษาไทย
10

• คณิตศาสตร์
17

• วิทยาศาสตร์
20

• สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
16

• ศิลปะ
6

• การงานอาชีพและเทคโนโลยี
19

• ภาษาต่างประเทศ
21

• สุขศึกษาและพลศึกษา
10

• งานบุคลากร
3

• งานสารบรรณ
1

• งานปกครอง
2

• งานวัดผล
4

• งานรูดบัตร
2

• งานทะเบียน
4

• งานคอมพิวเตอร์
5

• งานอนามัยโรงเรียน
1

• กลุ่มบริหารงานวิชาการ
13

• งานแนะแนว
2

• รักษาความสะอาด
3

• รักษาความปลอดภัย
3

• บริการ
6

• ช่างครุภัณฑ์
1

• พนักงานขับรถ
2

• อาคารสถานที่
3

• กลุ่มบริหารงานส่งเสริมการจัดการศึกษา
20

• งานแผนงาน
3

• Education Hub
3

• รักษาการแทนรองผู้อำนวยการ
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
5

เธ›เธฃเธดเธเธเธฒเน‚เธ—เธซเธฃเธทเธญเน€เธ—เธตเธขเธšเน€เธ—เนˆเธฒ


นางสาวสายฝน ทับทิมเทศ
รองผู้อำนวยการ กลุ่มงานส่งเสริมการจัดการศึกษา





นายสุคนธ์ อนุไพร
หัวหน้างาน Education Hub





นางสาวผานิต นาคลำภา
หัวหน้ากลุ่มสาระ ภาษาไทย



นางอมรรัตน์ ฤทธิไทยสงค์
หัวหน้ากลุ่มสาระ คณิตศาสตร์



นายสง่า ทองอุดม
หัวหน้ากลุ่มสาระ วิทยาศาสตร์



นายกมล เอี่ยมพิมลรัตน์
หัวหน้ากลุ่มสาระ สุขศึกษาและพลศึกษา





นางสาวฐิติภัสร์ โรจนผลนิธิ
ครู ภาษาไทย



นางสาวทิติยา พันธ์ใจธรรม
ครู ภาษาไทย



นางจีรนันท์ โสภณพินิจ
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวศักดิ์กุณา ถนอมแก้ว
ครู คณิตศาสตร์



นางวลัยกร สารบุญ
ครู คณิตศาสตร์



นางสาววิไลวรรณ สมชื่อ
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวจันทนา ติยวรากุล
ครู วิทยาศาสตร์



นางจารุณี นาคสงค์
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวเสาวนีย์ บุญไทย
ครู วิทยาศาสตร์



นางภาวดี ทองอุดม
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวฐิติรัตน์ ฐิติวราภรณ์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวสุริวัสสา นิธิมาพงศ์ไท
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสุพัตรา ริดจันทร์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวสุวรี อัศวพรหมธาดา
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวระย้า ภู่กรุด
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวนงลักษณ์ วาสะศิริ
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางชลิดา การเพียร
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวศิริพรรณ บุญถึง
ครู ภาษาต่างประเทศ



นายเทอดเกียรติ นำเจริญ
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา





นายกญิศโกศัลย์ เกตุวัตถา
อัตราจ้าง (สอน) สุขศึกษาและพลศึกษา