ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
13

• ชาย
70

• หญิง
113

รวม
196


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
26

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
65

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
1

• ไม่ระบุ
104


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ไม่ระบุข้อมูล
2

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• กลุ่มงานบริหารวิชาการ
1

• กลุ่มงานส่งเสริมการจัดการศึกษา
1

• กลุ่มงานกิจการนักเรียน
1

• ระดับชั้น ม.1
1

• ระดับชั้น ม.2
1

• ระดับชั้น ม.3
1

• ระดับชั้น ม.4
1

• ระดับชั้น ม.5
1

• ระดับชั้น ม.6
1

• ภาษาไทย
11

• คณิตศาสตร์
19

• วิทยาศาสตร์
20

• สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
17

• ศิลปะ
8

• การงานอาชีพและเทคโนโลยี
20

• ภาษาต่างประเทศ
22

• สุขศึกษาและพลศึกษา
9

• งานบุคลากร
2

• งานสารบรรณ
1

• งานปกครอง
1

• งานวัดผล
4

• งานรูดบัตร
1

• งานทะเบียน
4

• งานคอมพิวเตอร์
5

• งานอนามัยโรงเรียน
1

• กลุ่มบริหารงานวิชาการ
13

• งานแนะแนว
4

• รักษาความสะอาด
3

• รักษาความปลอดภัย
3

• บริการ
7

• ช่างครุภัณฑ์
1

• พนักงานขับรถ
2

• อาคารสถานที่
3

• กลุ่มบริหารงานส่งเสริมการจัดการศึกษา
20

• งานแผนงาน
3

• Education Hub
3

• รักษาการแทนรองผู้อำนวยการ
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
5

เน€เธžเธจเธซเธเธดเธ‡


นางสาวนิลวรรณ วัฒนา
รองผู้อำนวยการ กลุ่มงานบริหารวิชาการ



นางสาวสายฝน ทับทิมเทศ
รองผู้อำนวยการ กลุ่มงานส่งเสริมการจัดการศึกษา





นางศุภมาศ บรรณสิทธิ์
หัวหน้างาน กลุ่มบริหารงานวิชาการ



นางบรรยาย สุขสำราญ
หัวหน้างาน กลุ่มบริหารงานส่งเสริมการจัดการศึกษา





นางกิ่งอุบล ชำนาญ
หัวหน้าระดับขั้น ระดับชั้น ม.1



นางลิขิต เชื้อชูชาติ
หัวหน้าระดับขั้น ระดับชั้น ม.5



นางสาวสิริกร นาคสังข์
หัวหน้าระดับขั้น ระดับชั้น ม.6





นางสาวผานิต นาคลำภา
หัวหน้ากลุ่มสาระ ภาษาไทย



นางอมรรัตน์ ฤทธิไทยสงค์
หัวหน้ากลุ่มสาระ คณิตศาสตร์



นางจอมขวัญ ณ นคร
หัวหน้ากลุ่มสาระ ศิลปะ



นางจิณห์พิรยา สมฤทธิ์บุปผา
หัวหน้ากลุ่มสาระ ภาษาต่างประเทศ





นางสาวฐิติภัสร์ โรจนผลนิธิ
ครู ภาษาไทย



นางสาวสุดารัตน์ วานิชภิญโญ
ครู ภาษาไทย



นางเสาวนีย์ อาวปรียา
ครู ภาษาไทย



นางอัญชลี เดวิสัน
ครู ภาษาไทย



นางสาววันวิสาห์ บุญช่วยเหลือ
ครู ภาษาไทย



นางสาวทิติยา พันธ์ใจธรรม
ครู ภาษาไทย



นางสาวทักษิณา เกตุแก้ว
ครู ภาษาไทย



นางสาวสุกัญญา ดีพร้อม
ครู ภาษาไทย



นางสาววราภรณ์ แสนคุ้ม
ครู ภาษาไทย



นางสาวอรสา อังคะนาวิน
ครู คณิตศาสตร์



นางจีรนันท์ โสภณพินิจ
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวศักดิ์กุณา ถนอมแก้ว
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวศรัญภัสสร์ อังกูรสิริปรีชา
ครู คณิตศาสตร์



นางวลัยกร สารบุญ
ครู คณิตศาสตร์



นางสาววิไลวรรณ สมชื่อ
ครู คณิตศาสตร์



นางรัตติกาล ศรีตระกูล
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวจุติพร จินาพันธ์
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวมัสยา โซ๊ะศิริ
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวธารใจ กุมภาพันธ์
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวภรภัทร แต้มพิมาย
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวจันทนา ติยวรากุล
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวกาญจนา แก้วคง
ครู วิทยาศาสตร์



นางขนิษฐา ศรีกะกูล
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวปริศนา แสนสุข
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวภัคจิตร ไชยโคตร
ครู วิทยาศาสตร์



นางจารุณี นาคสงค์
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวทองสุข หงษ์ทอง
ครู วิทยาศาสตร์



นางสายฝน แก้วชัย
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวเสาวนีย์ บุญไทย
ครู วิทยาศาสตร์



นางภาวดี ทองอุดม
ครู วิทยาศาสตร์



นางชลาลัย มณีเขียว
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวสุคนธ์ทิพย์ ฉุนแสนดี
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวปัทมา เผือกสีทอง
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวธัญญารัตน์ ใจมูล
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวอภิชญา คงรอด
ครู วิทยาศาสตร์



นางณัฐรินีย์ จันทรสมบัติ
ครู วิทยาศาสตร์



นางกนิษฐา เรืองเผ่าพันธุ์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวฐิติรัตน์ ฐิติวราภรณ์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวสุริวัสสา นิธิมาพงศ์ไท
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสุพัตรา ริดจันทร์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวกิตติมา พุมมา
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวปิยะธิดา โลกคำลือ
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวอาภาพร ห่วงมาก
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวมณีรัตน์ เจริญศรี
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวพัชราภรณ์ ทานิดา
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางอังสนา สินภูปั้น
ครู ศิลปะ



นางสาวกชพร อุดมศักดิ์
ครู ศิลปะ



นางปิยพร ประมวล
ครู ศิลปะ



นางสาวธรกร มหัทธนะกุลชัย
ครู ศิลปะ



นางสาวกษมา ทองนุช
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวยุพดี สิทธิสมรรค
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวสุวรี อัศวพรหมธาดา
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางบุญชู บุญก่อ
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวระย้า ภู่กรุด
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวนงลักษณ์ วาสะศิริ
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาววิมลวรรณ พรพิมลวงศา
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางนงลักษณ์ มากอุส่าห์
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางชลิดา การเพียร
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวฉัตรสุดา วงศาโรจน์
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาววราลี สิริปิยธรรม
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวโสภา แซ่ลี
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางรัตนา พูลสวัสดิ์
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวศิริพรรณ บุญถึง
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางธนิตตา อาร์ปาจช์
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางวาฐิณี เอี่ยมพิมลรัตน์
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวอรทัย ธรรมนาม
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางธิดารัตน์ แสงโชติ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวยุราพร โต๊ะสิงห์
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวศศิศกุนต์ บุญเคลิ้ม
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวมินตรา ยอดนครจง
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวกนกศรี พิมลา
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวทิพวรรณ ยมนัด
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวธัญกร แสงอรุณ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวอรทัย แดงเวียง
ครู งานแนะแนว



นางสาวพัลลภา อาจฤทธิ์
ครู งานแนะแนว





ว่าที่ร.ตหญิงณัฐนภา จันทร์ผา
พนักงานราชการ วิทยาศาสตร์





นางสาวจิรวดี อินทรวิเชียร
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นางพจนา ศรีท้วม
เจ้าหน้าที่ งานอนามัยโรงเรียน



นางสาวอุมาพร คำเลิศ
เจ้าหน้าที่ กลุ่มบริหารงานวิชาการ



นางสาวแกมแก้ว แซ่อึ้ง
เจ้าหน้าที่ บริการ



นางพุฒิพร ติยวรากุล
เจ้าหน้าที่ ช่างครุภัณฑ์



นางสาวกาญจนา เสนาดี
เจ้าหน้าที่ งานแผนงาน





นางสาวเกษร ลาภใหญ่
ลูกจ้างประจำ งานบุคลากร





นางกัลยา เพ็งโอ
อัตราจ้าง (งาน) รักษาความสะอาด





นางสาวสมหมาย สมบุญ
ลูกจ้างชั่วคราว รักษาความสะอาด



นางสงวน สุดแทนพิทักษ์
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



นางเพ็ญแข จุ้ยแตง
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ